Swing Beam Cutting Machine QC12K-10×4000
| Trọng lượng | 800 kg |
|---|---|
| Nguồn năng lượng | Thủy lực |
| Thời gian dẫn đầu | 30 ngày |
| Bộ điều khiển | E21S |
| Phương thức thanh toán | LC, T/T |
| Độ dày cắt | 10mm |
| Thời hạn giá | EXW |
| Độ dài cắt | 4000mm |
| Sự bảo đảm | Three Years |
| Nhãn hiệu | HARSLE |
Máy cắt tia thủy lực HARSLE QC12K-10 × 4000 không chỉ cung cấp độ bền và độ nhạy cao mà còn giảm chi phí sản xuất và cải thiện lợi nhuận của bạn. Và thiết kế cao cấp cho phép máy cắt tấm kim loại của chúng tôi cung cấp các đường cắt mịn, chính xác cho dù bạn đang cắt vật liệu mỏng hay dày. Giá máy cắt điện. Máy cắt tôn trở thành phần chính của thiết bị chế biến tấm. Nó đã được sử dụng ngày càng rộng rãi.
Máy cắt tia thủy lực Các tính năng chính
1. The streamlined welded machine structure achieves high rigidity; the machine is designed by ANSYS software which can ensure the reliability and precision of the shearing machine. Swing Beam Cutting Machine
2. Động cơ cho máy đo lùi được điều khiển bởi một biến tần, có thể đạt được độ chính xác định vị cao 0,05mm của máy đo lùi bằng cách thay đổi tần số và điện áp của động cơ.

3. Top blade with two cutting edges and bottom blade with four cutting edges (6CrW2Si). Swing Beam Cutting Machine
4. Trục X (Backgauge) và thời gian cắt có thể được lập trình bằng Bộ điều khiển hệ thống E21S, có thể lưu trữ tới 40 nhóm chương trình.
5. Chân ép có thể cố định tấm kim loại trong quá trình cắt, có thể loại bỏ lỗi của người vận hành.
6. Quá tải thủy lực có thể được bảo vệ bằng van tràn, giá dao trả lại bằng xi lanh Nitơ.
7. Foot switch with the emergency button can stop the machine immediately when an accident happens. Swing Beam Cutting Machine
8. Điều chỉnh khe hở dao giữa lưỡi trên và dưới có thể đạt được hiệu suất cắt tốt hơn.
9. Cánh tay trước của máy cắt thủy lực với thước và bi lăn có thể đảm bảo độ chính xác khi cắt và cấp liệu dễ dàng. Giá máy cắt điện.
Bộ điều khiển NC E21S
1. Kiểm soát chuyển động Backgauge (trục X)
2. Điều khiển động cơ AC hoặc biến tần
3. Định vị thông minh và đơn phương
4. Chức năng đếm khối lượng công việc
5. Double programmable digital output Swing Beam Cutting Machine
6. 40 chương trình được lưu trữ, 25 bước cho mỗi chương trình
7. Một khóa sao lưu / khôi phục các thông số
8. Unit for mm/inch Swing Beam Cutting Machine
9. Ngôn ngữ cho tiếng Trung / tiếng Anh

Tại sao chọn HARSLE?
HARSLE là nhà sản xuất máy gia công kim loại chuyên nghiệp ở Trung Quốc trong nhiều năm, sản phẩm của chúng tôi đã được bán cho hơn 100 quốc gia trên thế giới!

Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.