Automatic Shearing Machine HARSLE P40 6×2500 Hydraulic
| Trọng lượng | 800 kg |
|---|---|
| Nguồn năng lượng | Thủy lực |
| Bộ điều khiển | P40 |
| Độ dày cắt | 6mm |
| Độ dài cắt | 2500mm |
| Nhãn hiệu | HARSLE |
| Lựa chọn | Hỗ trợ khí nén trở lại |
| Thời gian dẫn đầu | 30 ngày |
| Phương thức thanh toán | LC, T/T |
| Thời hạn giá | EXW |
| Sự bảo đảm | Three Years |
Hydraulic Automatic Shearing Machine is controlled by an inverter, which can achieve high positioning accuracy 0.05mm of the back gauge by changing the frequency and voltage of the motor. For fine shearing results, the blade gap of the metal guillotine machine is adjustable for various plates. With the development of the industrial age, intelligence has become a developed trend. More and more CNC hydraulic shearing machine has entered thousands of factories instead of mechanical shearing machine. The guillotine shearing machine is not easy to deform during processing. Because the force point of the tool holder and the blade of the swing beam shearing machine are not in the same line and the distance is far apart, the tool holder is prone to become weak and deformed after a long period of time.
Automatic Shearing Machine Main Features
1. Hàn được sắp xếp hợp lý cỗ máy kết cấu đạt được độ cứng cao; máy được thiết kế bởi phần mềm ANSYS có thể đảm bảo độ tin cậy và độ chính xác của máy cắt.
2. Guillotine sheet metal cutter machine motors for back gauge are controlled by servo motor, which can achieve high accuracy and fast speed. Automatic Shearing Machine

3. Lưỡi trên của máy cắt có bốn cạnh cắt và lưỡi dưới với bốn cạnh cắt (6CrW2Si).
4. Khoảng cách dao và góc cắt có thể được lập trình bằng Bộ điều khiển CNC ELGO P40 chỉ bằng cách nhập độ dày vật liệu.
5. Hydraulic overload can be protected by overflow valve, knife rack returns by Nitrogen cylinders. Automatic Shearing Machine
6. Bộ chuyển đổi chân của máy cắt kim loại tấm Guillotine với nút khẩn cấp có thể dừng máy ngay lập tức khi xảy ra tai nạn.
7. Giao diện hoạt động của bộ điều khiển đa ngôn ngữ sẽ dễ dàng cho khách hàng từ khắp nơi trên thế giới.
8. Cánh tay phía trước của máy cắt với thước và bi lăn có thể đảm bảo độ chính xác khi cắt và cấp liệu dễ dàng.

Bộ điều khiển CNC P40
1. LCD Display Automatic Shearing Machine
2. Đa ngôn ngữ
3. Chức năng nhích bằng tay
4. Hoạt động một bộ
5. Bộ nhớ chương trình
6. Sản xuất tại Đức
7. Kiểm soát góc cắt và khe hở dao
9. Ngôn ngữ cho tiếng Trung / tiếng Anh

1 đánh giá cho Automatic Shearing Machine HARSLE P40 6×2500 Hydraulic
Tại sao chọn HARSLE?
HARSLE là nhà sản xuất máy gia công kim loại chuyên nghiệp ở Trung Quốc trong nhiều năm, sản phẩm của chúng tôi đã được bán cho hơn 100 quốc gia trên thế giới!

Jack -
Trước khi tôi mua một chiếc máy cắt, nó rất đẹp.