Q11-4×2500 Shearing Machine Pneumatic Clutch Mechanical Plate
| Trọng lượng | 800 kg |
|---|---|
| Nguồn năng lượng | Điện |
| Thời gian dẫn đầu | 30 ngày |
| Độ dày cắt | 4mm |
| Phương thức thanh toán | LC, T/T |
| Độ dài cắt | 2500mm |
| Thời hạn giá | EXW |
| Nhãn hiệu | HARSLE |
| Sự bảo đảm | Three Years |
Mechanical Plate Shearing Machine

Mô tả Máy cắt điện
1.Electric shearing machine is used for the shear sheet metal in line, metal materials should be tensile strength of less than 450 N/mm2, non-metallic material including rubber, plastics, when cut hot plate temperature should below 50 °C, The machine can make only intermittent shear in full load, if the tensile strength is higher, the cutting thickness should be reduced. Q11-4×2500 Shearing Machine
2.Máy cắt điện được áp dụng để mở, san lấp mặt bằng, cắt, xưởng của dây chuyền sản xuất để gia công tấm
3. Cơ sở máy cắt điện là thép hàn, cấu trúc nhỏ gọn, độ cứng tốt.
4.Track of blade movement is precision casting copper, less friction Q11-4×2500 Shearing Machine
5. Hướng dẫn bên dưới có thể điều chỉnh cho đến khi đạt được phần cắt tốt, lưỡi bên dưới có thể điều chỉnh thông qua vít hàn làm cho miệng cắt mịn
6.Các thiết bị cấp liệu sử dụng áp lực lò xo, kẹp có miếng đệm, lực ép lớn và không dễ làm hỏng bề mặt kim loại tấm.
7.Electric shearing machine uses completely independent closed gearbox transmission system, move directly connection, compact structure, gear have good lubrication, low noise, and long life. Q11-4×2500 Shearing Machine
8.Máy cắt điện được trang bị thiết bị ly hợp khí nén.

Mechanical Plate Shearing Machine Main Features
1. Toàn bộ cỗ máy Thân máy sử dụng cấu trúc mối hàn liền mạch, đảm bảo độ bền cao và độ cứng tốt của máy.
2. The machine hasn’t the clutch and the flywheel. It shears the sheet metal directly driven by the magnetic brake motor. This reduces the idle time of the motor and saves energy. Q11-4×2500 Shearing Machine
3. Cấu trúc của máy đơn giản, dễ vận hành và tiêu thụ thấp.
4. Lưỡi kéo sử dụng vật liệu 6Cr2Si, đảm bảo hiệu suất tốt và tuổi thọ lâu dài.
Tại sao chọn HARSLE?
HARSLE là nhà sản xuất máy gia công kim loại chuyên nghiệp ở Trung Quốc trong nhiều năm, sản phẩm của chúng tôi đã được bán cho hơn 100 quốc gia trên thế giới!
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.