Plate Shearing Machine With E200PS QC12K Series 4×3200
| Trọng lượng | 800 kg |
|---|---|
| Nguồn năng lượng | Thủy lực |
| Thời gian dẫn đầu | 30 ngày |
| Bộ điều khiển | E200PS |
| Phương thức thanh toán | LC, T/T |
| Độ dày cắt | 4mm |
| Thời hạn giá | EXW |
| Độ dài cắt | 3200mm |
| Sự bảo đảm | Three Years |
| Nhãn hiệu | HARSLE |
Máy cắt tấm thủy lực QC12K Series 4 × 3200 với E200PS không chỉ cung cấp độ bền và độ nhạy cao mà còn giảm chi phí sản xuất và cải thiện lợi nhuận của bạn. Và thiết kế cao cấp cho phép máy cắt điện của chúng tôi cung cấp các đường cắt mịn, chính xác cho dù bạn đang cắt vật liệu mỏng hay dày.
Tính năng chính của máy cắt tấm
1. Cấu trúc máy hàn được sắp xếp hợp lý đạt được độ cứng cao; máy được thiết kế bởi phần mềm ANSYS có thể đảm bảo độ tin cậy và độ chính xác của máy cắt.
2. Các động cơ cho thước đo lưng được điều khiển bởi một biến tần, có thể đạt được độ chính xác định vị cao 0,05 mm của thước đo lưng bằng cách thay đổi tần số và điện áp của động cơ.
3. Lưỡi trên với hai cạnh cắt và lưỡi dưới với bốn cạnh cắt (6CrW2Si).
4. Trục X (Backgauge) và thời gian cắt có thể được lập trình bằng bộ điều khiển E200PS có thể lưu trữ lên đến 40 nhóm chương trình.
5. Chân ép có thể cố định tấm kim loại trong quá trình cắt, có thể loại bỏ lỗi của người vận hành.
6. Quá tải thủy lực có thể được bảo vệ bằng van tràn, giá dao trả lại bằng xi lanh Nitơ.
7. Footswitch với nút khẩn cấp có thể dừng máy ngay lập tức khi xảy ra tai nạn.
8. Điều chỉnh khe hở dao giữa lưỡi trên và dưới có thể đạt được hiệu suất cắt tốt hơn.
9. Cánh tay phía trước của máy cắt tấm với thước và bi lăn có thể đảm bảo độ chính xác khi cắt và nạp vật liệu dễ dàng.


Plate Shearing Machine Characteristic
Thiết bị CNC E200PS rất thích hợp cho máy cắt trục xoắn, cung cấp giải pháp cho hầu hết các loại máy cắt trục hoặc cổng hoàn chỉnh và kinh tế, với hiệu suất cao, cấu hình linh hoạt, cấu trúc nhỏ gọn, dễ sử dụng, đặc tính độ tin cậy cao.
1. Điều khiển Servo có thể nhận ra thước đo ngược và độ chính xác cao của khối điều khiển.
2. The gap (G-axis) is controllable. Plate Shearing Machine
3. Unilateral and bilateral location, to improve the positioning precision and reduce screw clearance.
4. The action CUT and EOS are controllable. Plate Shearing Machine
5. Cấp liệu bằng khí nén làm cho vật liệu được vận chuyển nhanh hơn.
6. Backgauge có thể tự động homing.

Tại sao chọn HARSLE?
HARSLE là nhà sản xuất máy gia công kim loại chuyên nghiệp ở Trung Quốc trong nhiều năm, sản phẩm của chúng tôi đã được bán cho hơn 100 quốc gia trên thế giới!
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.