Metal Sheet Shearing Machine QC12K 25x3200mm
| Trọng lượng | 800 kg |
|---|---|
| Nguồn năng lượng | Thủy lực |
| Bộ điều khiển | E21S |
| Thời gian dẫn đầu | 30 ngày |
| Độ dày cắt | 25mm |
| Phương thức thanh toán | LC, T/T |
| Độ dài cắt | 3200mm |
| Thời hạn giá | EXW |
| Nhãn hiệu | HARSLE |
| Sự bảo đảm | Three Years |
Metal Sheet Shearing Machine not only provides high strength and sensitivity but also lowers your production cost and improving your bottom line. And superior design allows for our power shear machine to offer smooth, precise cuts whether you are cutting thin or thick material.
Tính năng chính của Máy cắt tấm kim loại
1. The streamlined welded machine structure achieves high rigidity; the machine is designed by ANSYS software which can ensure the reliability and precision of the shearing machine. Metal Plate Hydraulic Shearing Machine Metal Sheet Shearing Machine
2. Các động cơ cho máy đo lùi được điều khiển bởi một biến tần, có thể đạt được độ chính xác định vị cao 0,05mm của máy đo lùi bằng cách thay đổi tần số và điện áp của động cơ. giá máy cắt tấm thủy lực.

3. Top blade with two cutting edges and bottom blade with four cutting edges (6CrW2Si). Metal Sheet Shearing Machine
4. Trục X (Backgauge) và thời gian cắt có thể được lập trình bằng Bộ điều khiển hệ thống E21S, có thể lưu trữ tới 40 nhóm chương trình.
5. Chân ép có thể cố định tấm kim loại trong quá trình cắt, có thể loại bỏ lỗi của người vận hành. Máy cắt điện.
6. Quá tải thủy lực có thể được bảo vệ bằng van tràn, giá dao trả lại bằng xi lanh Nitơ.
7. Một chiếc Footswitch với nút khẩn cấp có thể dừng máy cắt điện ngay lập tức khi có tai nạn xảy ra.
9. Cánh tay phía trước của máy cắt kim loại tấm điện với thước và bi cuộn có thể đảm bảo độ chính xác cắt và nạp vật liệu dễ dàng. Điều chỉnh khe hở dao giữa lưỡi trên và dưới có thể đạt được hiệu suất cắt tốt hơn.
Bộ điều khiển NC E21S
1. Kiểm soát chuyển động Backgauge (trục X)
2. Điều khiển động cơ AC hoặc biến tần
3. Định vị thông minh và đơn phương
4. Work-piece counting function Metal Sheet Shearing Machine
5. Nhân đôi đầu ra kỹ thuật số có thể lập trình
6. 40 chương trình được lưu trữ, 25 bước cho mỗi chương trình
7. Một khóa sao lưu / khôi phục các thông số
8. Đơn vị cho mm / inch
9. Ngôn ngữ cho tiếng Trung / tiếng Anh

Tại sao chọn HARSLE?
HARSLE là nhà sản xuất máy gia công kim loại chuyên nghiệp ở Trung Quốc trong nhiều năm, sản phẩm của chúng tôi đã được bán cho hơn 100 quốc gia trên thế giới!

Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.