Hydraulic Shearing Machine Price Guillotine Shear
| Trọng lượng | 800 kg |
|---|---|
| Nguồn năng lượng | Thủy lực |
| Bộ điều khiển | E21S |
| Độ dày cắt | 12mm |
| Độ dài cắt | 2500mm |
| Nhãn hiệu | HARSLE |
| Lựa chọn | Hỗ trợ khí nén trở lại |
| Thời gian dẫn đầu | 30 ngày |
| Phương thức thanh toán | LC, T/T |
| Thời hạn giá | EXW |
| Sự bảo đảm | Three Years |
HARSLE 12×2500 Hydraulic Shearing Machine Price Guillotine Shear is controlled by an inverter, as a result, our machine can achieve high positioning accuracy 0.05mm of the back gauge by changing the frequency and voltage of the motor. For fine shearing results, the blade gap of the metal guillotine machine is adjustable for various plates. Hydraulic Shearing Machine Price
Máy cắt thủy lực Các tính năng chính về giá
1. Cấu trúc máy hàn được sắp xếp hợp lý đạt được độ cứng cao; các kỹ sư của chúng tôi đảm bảo độ tin cậy và độ chính xác do sử dụng phần mềm ANSYS để thiết kế tất cả các máy cắt; thông số kỹ thuật máy cắt thủy lực
2. Động cơ cho máy đo lùi được điều khiển bởi một biến tần, có thể đạt được độ chính xác định vị cao 0,05mm của máy đo lùi do thay đổi tần số và điện áp của động cơ.

3. Lưỡi trên với bốn cạnh cắt và lưỡi dưới với bốn cạnh cắt (6CrW2Si). thông số kỹ thuật máy cắt thủy lực
4. Bộ điều khiển hệ thống E21S có thể lập trình trục X (Backgauge) và thời gian cắt, trong khi đó, nó có thể lưu trữ tới 40 nhóm chương trình.
5. Góc cắt có thể được điều chỉnh bằng bộ điều khiển CNC, khoảng cách lưỡi cắt có thể được điều khiển bằng cơ giới.
6. Hydraulic overload can be protected by overflow valve, knife rack returns by Nitrogen cylinders. Hydraulic Shearing Machine Price
7. Footswitch với nút khẩn cấp có thể dừng máy ngay lập tức khi tai nạn xảy ra.
8. Điều chỉnh khe hở dao giữa lưỡi trên và dưới có thể đạt được hiệu suất cắt tốt hơn.
9. Cánh tay trước của máy chém kim loại với thước và bi lăn có thể đảm bảo độ chính xác của việc cắt và nạp vật liệu dễ dàng.
Bộ điều khiển NC E21S
1. Kiểm soát chuyển động Backgauge (trục X)
2. Control AC motor or inverter Hydraulic Shearing Machine Price
3. Định vị thông minh và đơn phương
4. Chức năng đếm khối lượng công việc
5. Nhân đôi đầu ra kỹ thuật số có thể lập trình
6. 40 chương trình được lưu trữ, 25 bước cho mỗi chương trình
7. Một khóa sao lưu / khôi phục các thông số
8. Unit for mm/inch Hydraulic Shearing Machine Price
9. Ngôn ngữ cho tiếng Trung / tiếng Anh

Tại sao chọn HARSLE?
HARSLE là nhà sản xuất máy gia công kim loại chuyên nghiệp ở Trung Quốc trong nhiều năm, sản phẩm của chúng tôi đã được bán cho hơn 100 quốc gia trên thế giới!

Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.