Shearing Machine 2500mm Hydraulic DAC-360T Controller
| Trọng lượng | 800 kg |
|---|---|
| Nguồn năng lượng | Thủy lực |
| Bộ điều khiển | DAC-360T |
| Độ dày cắt | 30mm |
| Độ dài cắt | 2500mm |
| Nhãn hiệu | HARSLE |
| Thời gian dẫn đầu | 30 ngày |
| Phương thức thanh toán | LC, T/T |
| Thời hạn giá | EXW |
| Sự bảo đảm | Three Years |
Shearing Machine 2500mm not only provides high strength and sensitivity but also lowers your production cost and improving your bottom line. And superior design allows for our shear cutting machine to offer smooth, precise cuts whether you are cutting thin or thick material. Máy cắt thủy lực là loại máy cắt mới áp dụng công nghệ mới và tiếp thu những ưu điểm của máy cắt cơ truyền thống trên cơ sở tích hợp cơ điện và thủy lực.
Shearing Machine 2500mm Main Features
1. The streamlined welded machine structure achieves high rigidity. Shearing Machine 2500mm
2. Các động cơ cho một thước đo trở lại của máy cắt được điều khiển bởi một biến tần, có thể đạt được độ chính xác định vị cao 0,05mm của thước đo phía sau bằng cách thay đổi tần số và điện áp của động cơ.

3. Lưỡi trên với bốn cạnh cắt và lưỡi dưới với bốn cạnh cắt (6CrW2Si).
4. Trục X (Backgauge) và thời gian cắt có thể được lập trình bằng bộ điều khiển hệ thống E21S, có thể lưu trữ lên đến 40 nhóm chương trình.
5. Góc cắt có thể được điều chỉnh bằng bộ điều khiển CNC và khoảng cách lưỡi cắt có thể được điều khiển bằng cơ giới.
6. Hydraulic overload can be protected by overflow valve, knife rack returns by Nitrogen cylinders. Shearing Machine 2500mm
7. Footswitch với nút khẩn cấp có thể dừng máy ngay lập tức khi tai nạn xảy ra.
8. Điều chỉnh khe hở dao giữa lưỡi trên và dưới có thể đạt được hiệu suất cắt tốt hơn.
9. Cánh tay trước của máy cắt bằng máy cắt thủy lực với thước và bi lăn có thể đảm bảo độ chính xác khi cắt và nạp vật liệu dễ dàng.

Shearing Machine 2500mm DAC 360T Controller
- Nhà ở dựa trên bảng điều khiển
- Màn hình LCD sáng
- Kiểm soát đo phía sau / phía trước
- Rút lại chức năng
- Góc cắt và kiểm soát khe hở
- Giới hạn độ dài đột quỵ
- Chuyển động thủ công của tất cả các trục
- Kiểm soát lực lượng
- Đo độ dày tấm
- Quay lại chức năng Người gửi
- Trục servo thứ hai và thứ ba (DAC-362T)
- Hỗ trợ trang tính


Tại sao chọn HARSLE?
HARSLE là nhà sản xuất máy gia công kim loại chuyên nghiệp ở Trung Quốc trong nhiều năm, sản phẩm của chúng tôi đã được bán cho hơn 100 quốc gia trên thế giới!
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.