Hydraulic Cutting Machines For Sale with E21S
| Trọng lượng | 800 kg |
|---|---|
| Nguồn năng lượng | Thủy lực |
| Thời gian dẫn đầu | 30 ngày |
| Bộ điều khiển | E21S |
| Phương thức thanh toán | LC, T/T |
| Độ dày cắt | 8mm |
| Thời hạn giá | EXW |
| Độ dài cắt | 6000mm |
| Sự bảo đảm | Three Years |
| Nhãn hiệu | HARSLE |
Bán máy cắt thủy lực HARSLE QC12K-8 × 6000 với E21S không chỉ cung cấp độ bền và độ nhạy cao mà còn giảm chi phí sản xuất và cải thiện lợi nhuận của bạn. Và thiết kế cao cấp cho phép máy cắt điện của chúng tôi cung cấp các đường cắt mịn, chính xác cho dù bạn đang cắt vật liệu mỏng hay dày. Phần khung sử dụng cấu trúc tổng thể hàn kết hợp, có độ cứng tốt.
Các tính năng chính của Máy cắt thủy lực
1. The streamlined welded machine structure achieves high rigidity; the machine is designed by ANSYS software which can ensure the reliability and precision of the shearing machine. hydraulic sheet cutting machine price Hydraulic Cutting Machines
2. Các động cơ cho máy đo lùi được điều khiển bởi một biến tần, có thể đạt được độ chính xác định vị cao 0,05mm của máy đo lùi bằng cách thay đổi tần số và điện áp của động cơ. Giá máy cắt tôn thủy lực.

3. Lưỡi trên với hai cạnh cắt và lưỡi dưới với bốn cạnh cắt (6CrW2Si).
4. Trục X (Backgauge) và thời gian cắt có thể được lập trình bằng Bộ điều khiển hệ thống E21S, có thể lưu trữ tới 40 nhóm chương trình.
5. Chân ép có thể cố định tấm kim loại trong quá trình cắt, có thể loại bỏ lỗi của người vận hành.
6. Hydraulic overload can be protected by overflow valve, knife rack returns by Nitrogen cylinders. Hydraulic Cutting Machines
7. Một chiếc Footswitch có nút khẩn cấp có thể dừng máy ngay lập tức khi có tai nạn xảy ra.
9. Cánh tay phía trước của máy cắt kim loại tấm điện với thước và bi cuộn có thể đảm bảo độ chính xác cắt và nạp vật liệu dễ dàng. Điều chỉnh khe hở dao giữa lưỡi trên và dưới có thể đạt được hiệu suất cắt tốt hơn.
Bộ điều khiển NC E21S
1. Kiểm soát chuyển động Backgauge (trục X)
2. Control AC motor or inverter Hydraulic Cutting Machines
3. Định vị thông minh và đơn phương
4. Chức năng đếm khối lượng công việc
5. Nhân đôi đầu ra kỹ thuật số có thể lập trình
6. 40 chương trình được lưu trữ, 25 bước cho mỗi chương trình
7. Một khóa sao lưu / khôi phục các thông số
8. Unit for mm/inch Hydraulic Cutting Machines
9. Ngôn ngữ cho tiếng Trung / tiếng Anh

Tại sao chọn HARSLE?
HARSLE là nhà sản xuất máy gia công kim loại chuyên nghiệp ở Trung Quốc trong nhiều năm, sản phẩm của chúng tôi đã được bán cho hơn 100 quốc gia trên thế giới!

Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.