Hydraulic Cutting Machine QC12K-8×2500 with E21S
| Trọng lượng | 800 kg |
|---|---|
| Nguồn năng lượng | Thủy lực |
| Bộ điều khiển | E21S |
| Độ dày cắt | 8mm |
| Độ dài cắt | 2500mm |
| Nhãn hiệu | HARSLE |
| Thời gian dẫn đầu | 30 ngày |
| Phương thức thanh toán | LC, T/T |
| Thời hạn giá | EXW |
| Sự bảo đảm | Three Years |
Hydraulic Cutting Machine with E21S not only provides high strength and sensitivity but also lowers your production cost and improving your bottom line. And superior design allows for our metal sheet cutting machine to offer smooth, precise cuts whether you are cutting thin or thick material. Power shearing machine price.
Tính năng chính của máy cắt thủy lực
1. The streamlined welded machine structure achieves high rigidity; the machine is designed by ANSYS software which can ensure the reliability and precision of the shearing machine. Hydraulic Cutting Machine
2. Động cơ cho máy đo lùi được điều khiển bởi một biến tần, có thể đạt được độ chính xác định vị cao 0,05mm của máy đo lùi bằng cách thay đổi tần số và điện áp của động cơ.

3. Lưỡi trên với hai cạnh cắt và lưỡi dưới với bốn cạnh cắt (6CrW2Si).
4. Trục X (Backgauge) và thời gian cắt có thể được lập trình bằng Bộ điều khiển hệ thống E21S, có thể lưu trữ tới 40 nhóm chương trình.
5. Chân ép có thể cố định tấm kim loại trong quá trình cắt, có thể loại bỏ lỗi của người vận hành.
6. Quá tải thủy lực có thể được bảo vệ bằng van tràn, giá dao trả lại bằng xi lanh Nitơ. Máy cắt thủy lực
7. Công tắc chân có nút khẩn cấp có thể dừng máy ngay lập tức khi xảy ra tai nạn.
8. Điều chỉnh khe hở dao giữa lưỡi trên và dưới có thể đạt được hiệu suất cắt tốt hơn.
9. Cánh tay trước của máy cắt thủy lực với thước và bi lăn có thể đảm bảo độ chính xác khi cắt và cấp liệu dễ dàng. Giá máy cắt điện.
Bộ điều khiển NC E21S
1. Kiểm soát chuyển động Backgauge (trục X)
2. Control AC motor or inverter Hydraulic Cutting Machine
3. Định vị thông minh và đơn phương
4. Chức năng đếm khối lượng công việc
5. Đầu ra kỹ thuật số có thể lập trình kép
6. 40 chương trình được lưu trữ, 25 bước cho mỗi chương trình
7. Một khóa sao lưu / khôi phục các thông số
8. Unit for mm/inch Hydraulic Cutting Machine
9. Ngôn ngữ cho tiếng Trung / tiếng Anh

Tại sao chọn HARSLE?
HARSLE là nhà sản xuất máy gia công kim loại chuyên nghiệp ở Trung Quốc trong nhiều năm, sản phẩm của chúng tôi đã được bán cho hơn 100 quốc gia trên thế giới!

Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.