Hydraulic CNC Cutting Shear For Sale 4×2500
| Trọng lượng | 800 kg |
|---|---|
| Nguồn năng lượng | Thủy lực |
| Bộ điều khiển | E21S |
| Độ dày cắt | 4mm |
| Độ dài cắt | 2500mm |
| Nhãn hiệu | HARSLE |
| Thời gian dẫn đầu | 30 ngày |
| Phương thức thanh toán | LC, T/T |
| Thời hạn giá | EXW |
| Sự bảo đảm | Three Years |
Hydraulic CNC Cutting Shear For Sale 4×2500 not only provides high strength and sensitivity but also lowers your production cost and improves your bottom line. And the superior design allows our power shear machine to offer smooth, precise cuts whether you are cutting thin or thick material. As the cutting beam has been designed in an inner-inclined structure, it is easy for plates to fall down and the accuracy of the products can be guaranteed.
Hydraulic CNC Cutting Shear Main Features
1. Cấu trúc máy hàn được sắp xếp hợp lý đạt được độ cứng cao; máy được thiết kế bởi phần mềm ANSYS có thể đảm bảo độ tin cậy và độ chính xác của máy cắt.
2. Các động cơ cho thước đo lưng được điều khiển bởi một biến tần, có thể đạt được độ chính xác định vị cao 0,05 mm của thước đo lưng bằng cách thay đổi tần số và điện áp của động cơ.
3. Lưỡi trên với hai cạnh cắt và lưỡi dưới với bốn cạnh cắt (6CrW2Si).
4. Trục X (Backgauge) và thời gian cắt có thể được lập trình bằng Bộ điều khiển hệ thống E21S, có thể lưu trữ tới 40 nhóm chương trình.
5. Chân ép có thể cố định tấm kim loại trong quá trình cắt, có thể loại bỏ lỗi của người vận hành.
6. Hydraulic overload can be protected by an overflow valve, and knife rack returned by Nitrogen cylinders.
7. A footswitch with the emergency button can stop the machine immediately when an accident happens.
8. Điều chỉnh khe hở dao giữa lưỡi trên và dưới có thể đạt được hiệu suất cắt tốt hơn.
9. Hydraulic shearing machine front arms with ruler and roll balls can ensure cutting accuracy and feed material easily.
Bộ điều khiển NC E21S
1. Kiểm soát chuyển động Backgauge (trục X)
2. Điều khiển động cơ AC hoặc biến tần
3. Định vị thông minh và đơn phương
4. Chức năng đếm khối lượng công việc
5. Đầu ra kỹ thuật số có thể lập trình kép
6. 40 chương trình được lưu trữ, 25 bước cho mỗi chương trình
7. Một khóa sao lưu / khôi phục các thông số
8. Unit for mm/inch Hydraulic CNC Cutting Shear
9. Language for Chinese/English Hydraulic CNC Cutting Shear


Tại sao chọn HARSLE?
HARSLE là nhà sản xuất máy gia công kim loại chuyên nghiệp ở Trung Quốc trong nhiều năm, sản phẩm của chúng tôi đã được bán cho hơn 100 quốc gia trên thế giới!
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.