Guillotine Sheet Metal Cutter QC11K-20×3200 With P40
| Trọng lượng | 800 kg |
|---|---|
| Nguồn năng lượng | Thủy lực |
| Bộ điều khiển | P40 |
| Độ dày cắt | 20mm |
| Độ dài cắt | 3200mm |
| Nhãn hiệu | HARSLE |
| Thời gian dẫn đầu | 30 ngày |
| Phương thức thanh toán | LC, T/T |
| Thời hạn giá | EXW |
| Sự bảo đảm | Three Years |
Guillotine Sheet Metal Cutter With P40 is controlled by an inverter, which can achieve high positioning accuracy 0.05mm of the back gauge by changing the frequency and voltage of the motor. For fine shearing results, the blade gap of the metal guillotine machine is adjustable for various plates. With the development of the industrial age, intelligence has become a developed trend. More and more CNC hydraulic shearing machine has entered thousands of factories instead of mechanical shearing machine.

Hydraulic Guillotine Sheet Metal Cutter Main Features
1. Hàn được sắp xếp hợp lý cỗ máy kết cấu đạt được độ cứng cao; các kỹ sư của chúng tôi đảm bảo độ tin cậy và độ chính xác do sử dụng phần mềm ANSYS để thiết kế tất cả các máy cắt; thông số kỹ thuật máy cắt thủy lực
2. The motors for the back gauge are controlled by an inverter, which can achieve a high positioning accuracy of 0.05mm of the back gauge as a result of changing the frequency and voltage of the motor. Guillotine Sheet Metal Cutter

3. Lưỡi trên với bốn cạnh cắt và lưỡi dưới với bốn cạnh cắt (6CrW2Si). thông số kỹ thuật máy cắt thủy lực
4. Bộ điều khiển hệ thống E21S có thể lập trình trục X (Backgauge) và thời gian cắt, trong khi đó, nó có thể lưu trữ tới 40 nhóm chương trình.
5. Cutting angle can be adjusted by the CNC controller, the Blade gap can be motorized controlled. Guillotine Sheet Metal Cutter
6. Quá tải thủy lực có thể được bảo vệ bằng van tràn, giá dao trả lại bằng xi lanh Nitơ.
7. Footswitch với nút khẩn cấp có thể dừng máy ngay lập tức khi tai nạn xảy ra.
8. Điều chỉnh khe hở dao giữa lưỡi trên và dưới có thể đạt được hiệu suất cắt tốt hơn.
9. Cánh tay trước của máy chém kim loại với thước và bi lăn có thể đảm bảo độ chính xác của việc cắt và nạp vật liệu dễ dàng.
Bộ điều khiển CNC P40
1. Màn hình LCD
2. Đa ngôn ngữ
3. Chức năng nhích bằng tay
4. Hoạt động một bộ
5. Bộ nhớ chương trình
6. Made in Germany Guillotine Sheet Metal Cutter
7. Kiểm soát góc cắt và khe hở dao
9. Ngôn ngữ cho tiếng Trung / tiếng Anh

Tại sao chọn HARSLE?
HARSLE là nhà sản xuất máy gia công kim loại chuyên nghiệp ở Trung Quốc trong nhiều năm, sản phẩm của chúng tôi đã được bán cho hơn 100 quốc gia trên thế giới!

Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.