Cutting Machine For Sale Hydraulic Sheet Metal
| Trọng lượng | 800 kg |
|---|---|
| Nguồn năng lượng | Thủy lực |
| Bộ điều khiển | E21S |
| Độ dày cắt | 40mm |
| Độ dài cắt | 2500mm |
| Nhãn hiệu | HARSLE |
| Thời gian dẫn đầu | 30 ngày |
| Phương thức thanh toán | LC, T/T |
| Thời hạn giá | EXW |
| Sự bảo đảm | Three Years |
Low Price Hydraulic Sheet Metal Cutting Machine For Sale is controlled by an inverter, which can achieve high positioning accuracy 0.05mm of the back gauge by changing the frequency and voltage of the motor. For fine shearing results, the blade gap of the metal guillotine machine could be adjusted for various plates. With the development of the industrial age, intelligence has become a developed trend. More and more CNC hydraulic shearing machine has entered thousands of factories instead of mechanical shearing machine.
Máy cắt thủy lực để bán Các tính năng chính
1. Hàn được sắp xếp hợp lý cỗ máy structure achieves high rigidity; the machine is designed by ANSYS software which can ensure the reliability and precision of the shearing machine. Cutting Machine For Sale
2. Động cơ máy cắt kim loại tấm máy cắt cho máy đo lưng được điều khiển bằng động cơ servo, có thể đạt được độ chính xác cao và tốc độ nhanh.

3. Lưỡi trên của máy cắt có bốn cạnh cắt và lưỡi dưới với bốn cạnh cắt (6CrW2Si).
4. Khoảng cách dao và góc cắt có thể được lập trình bằng Bộ điều khiển CNC ELGO P40 chỉ bằng cách nhập độ dày vật liệu.
5. Hydraulic overload can be protected by overflow valve, knife rack returns by Nitrogen cylinders. Cutting Machine For Sale
6. Bộ chuyển đổi chân của máy cắt kim loại tấm Guillotine với nút khẩn cấp có thể dừng máy ngay lập tức khi xảy ra tai nạn.
7. Multi-Language controller operational interface will be easy for customers from all over the world. Cutting Machine For Sale
8. Cánh tay phía trước của máy cắt với thước và bi lăn có thể đảm bảo độ chính xác khi cắt và cấp liệu dễ dàng.
Bộ điều khiển NC E21S
1. Kiểm soát chuyển động Backgauge (trục X)
2. Điều khiển động cơ AC hoặc biến tần
3. Định vị thông minh và đơn phương
4. Work-piece counting function Cutting Machine For Sale
5. Nhân đôi đầu ra kỹ thuật số có thể lập trình
6. 40 chương trình được lưu trữ, 25 bước cho mỗi chương trình
7. Một khóa sao lưu / khôi phục các thông số
8. Unit for mm/inch Cutting Machine For Sale
9. Ngôn ngữ cho tiếng Trung / tiếng Anh
Tại sao chọn HARSLE?
HARSLE là nhà sản xuất máy gia công kim loại chuyên nghiệp ở Trung Quốc trong nhiều năm, sản phẩm của chúng tôi đã được bán cho hơn 100 quốc gia trên thế giới!


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.