Aluminum Sheet Shearing Machine With E21S
| Trọng lượng | 800 kg |
|---|---|
| Nguồn năng lượng | Thủy lực |
| Thời gian dẫn đầu | 30 ngày |
| Bộ điều khiển | E21S |
| Phương thức thanh toán | LC, T/T |
| Độ dày cắt | 20mm |
| Thời hạn giá | EXW |
| Độ dài cắt | 2500mm |
| Sự bảo đảm | Three Years |
| Nhãn hiệu | HARSLE |
Aluminum Sheet Shearing Machine With E21S not only provides high strength and sensitivity but also lowers your production cost and improves your bottom line. And superior design allows for our shearing machine to offer smooth, precise cuts whether you are cutting thin or thick material.
Aluminum Sheet Shearing Machine Main Features
1. Cấu trúc máy hàn được sắp xếp hợp lý đạt được độ cứng cao; máy được thiết kế bởi phần mềm ANSYS có thể đảm bảo độ tin cậy và độ chính xác của máy cắt.
2. The motors for the back gauge are controlled by an inverter, which can achieve a high positioning accuracy of 0.05mm of the back gauge by changing the frequency and voltage of the motor. hydraulic Metal Plate Cutting cutting machine price. Aluminum Sheet Shearing Machine

3. Top blade with two cutting edges and bottom blade with four cutting edges (6CrW2Si). Aluminum Sheet Shearing Machine
4. Trục X (Backgauge) và thời gian cắt có thể được lập trình bằng Bộ điều khiển hệ thống E21S, có thể lưu trữ tới 40 nhóm chương trình.
5. Chân ép có thể cố định tấm kim loại trong quá trình cắt, có thể loại bỏ lỗi của người vận hành.
6. Hydraulic overload can be protected by an overflow valve and knife rack returns by Nitrogen cylinders.
7. A Footswitch with an emergency button can stop the machine immediately when an accident happens.
8. Điều chỉnh khe hở dao giữa lưỡi trên và dưới có thể đạt được hiệu suất cắt tốt hơn.
9. Cánh tay trước của máy cắt kim loại tấm điện với thước và bi cuộn có thể đảm bảo độ chính xác của việc cắt và nạp vật liệu dễ dàng.
Bộ điều khiển NC E21S
1. Kiểm soát chuyển động Backgauge (trục X)
2. Điều khiển động cơ AC hoặc biến tần
3. Định vị thông minh và đơn phương
4. Chức năng đếm khối lượng công việc
5. Nhân đôi đầu ra kỹ thuật số có thể lập trình
6. 40 chương trình được lưu trữ, 25 bước cho mỗi chương trình
7. One key backup/restore of parameters
8. Unit for mm/inch Aluminum Sheet Shearing Machine
9. Ngôn ngữ cho tiếng Trung / tiếng Anh

Tại sao chọn HARSLE?
HARSLE là nhà sản xuất máy gia công kim loại chuyên nghiệp ở Trung Quốc trong nhiều năm, sản phẩm của chúng tôi đã được bán cho hơn 100 quốc gia trên thế giới!

Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.