1.5mm Electric Shearing Machine Price
| Trọng lượng | 800 kg |
|---|---|
| Nguồn năng lượng | Điện |
| Thời gian dẫn đầu | 30 ngày |
| Độ dày cắt | 1.5mm |
| Phương thức thanh toán | LC, T/T |
| Độ dài cắt | 4000mm |
| Thời hạn giá | EXW |
| Nhãn hiệu | HARSLE |
| Sự bảo đảm | Three Years |
Giá máy cắt điện

Mô tả Máy cắt điện
1. Kết cấu thép chế tạo, với đặc tính nhỏ gọn, xây dựng, nhẹ và ổn định độ cứng tốt.
2. Back gauge use an intelligent digital display device, cutting quantity can be automatically counted, a distance of the back gauge can be set according to the requirements of customers. 1.5mm Electric Shearing Machine 1.5mm Electric Shearing Machine
3. Quỹ đạo chuyển động của chùm lưỡi nghiêng về phía trước với bề mặt đỡ của lưỡi dưới, vì vậy bạn có thể có được bề mặt cắt mịn. Vít ráp của lưỡi cắt trên cùng cung cấp một sự điều chỉnh tốt để giảm thiểu “giẻ rách” hoặc “gờ” trên mép cắt của vật liệu.
4. Cụm giữ thông qua các lò xo bướm. Có một miếng chặn gót chân chống trượt trên thiết bị giữ của tấm giữ. Áp lực lớn hơn, nhưng nó không làm hỏng bề mặt kim loại tấm.
5. Các cỗ máy is driven by a self-contained, totally enclosed gearbox mounted directly on the main shaft. Its construction is compact and the gear is well lubricated with low noise and long life. 1.5mm Electric Shearing Machine
6. The electric shearing machine price hasn’t a clutch or a flywheel. It cuts sheet metal directly driven by the magnetic brake motor. This reduces the idle time of the motor and saves energy. 1.5mm Electric Shearing Machine
7. Các thước đo mặt trước và mặt sau được cung cấp một tấm chia độ hiển thị thang đo. Máy đo lưng có thể dễ dàng được điều chỉnh đồng bộ.

Tại sao chọn HARSLE?
HARSLE là nhà sản xuất máy gia công kim loại chuyên nghiệp ở Trung Quốc trong nhiều năm, sản phẩm của chúng tôi đã được bán cho hơn 100 quốc gia trên thế giới!

Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.