1.5 Electric Shearing Machine
| Trọng lượng | 800 kg |
|---|---|
| Nguồn năng lượng | Điện |
| Thời gian dẫn đầu | 30 ngày |
| Độ dày cắt | 1.5mm |
| Phương thức thanh toán | LC, T/T |
| Độ dài cắt | 3000mm |
| Thời hạn giá | EXW |
| Nhãn hiệu | HARSLE |
| Sự bảo đảm | Three Years |
Máy cắt tôn điện Alibaba

Mô tả Máy cắt điện
1.Electric shearing machine is used for the shear sheet metal in line, metal materials should be tensile strength of less than 450 N/mm2, non-metallic material including rubber, plastics, when cut hot plate temperature should below 50 °C, The machine can make only intermittent shear in full load, if the tensile strength is higher, the cutting thickness should be reduced. 1.5 Electric Shearing Machine
2.Máy cắt điện được áp dụng để mở, san lấp mặt bằng, cắt, xưởng của dây chuyền sản xuất để gia công tấm
3. Cơ sở máy cắt điện là thép hàn, cấu trúc nhỏ gọn, độ cứng tốt.
4.Theo dõi chuyển động của lưỡi là đồng đúc chính xác, ít ma sát
5. Hướng dẫn bên dưới có thể điều chỉnh cho đến khi đạt được phần cắt tốt, lưỡi bên dưới có thể điều chỉnh thông qua vít hàn làm cho miệng cắt mịn
6.Các thiết bị cấp liệu sử dụng áp lực lò xo, kẹp có miếng đệm, lực ép lớn và không dễ làm hỏng bề mặt kim loại tấm.
7.Electric shearing machine uses completely independent closed gearbox transmission system, move directly connection, compact structure, gear have good lubrication, low noise, and long life. 1.5 Electric Shearing Machine
8.Máy cắt điện được trang bị thiết bị ly hợp khí nén.

Các tính năng chính của Máy cắt điện Alibaba
1. Toàn bộ cỗ máy Thân máy sử dụng cấu trúc mối hàn liền mạch, đảm bảo độ bền cao và độ cứng tốt của máy.
2. The machine hasn’t the clutch and the flywheel. It shears the sheet metal directly driven by the magnetic brake motor. This reduces the idle time of the motor and saves energy. 1.5 Electric Shearing Machine
3.The structure of the machine is simple, easy to operate, and low consumption. 1.5 Electric Shearing Machine
4.Shearing blade uses 6Cr2Si material, ensuring good performance and long performance life. 1.5 Electric Shearing Machine
Tại sao chọn HARSLE?
HARSLE là nhà sản xuất máy gia công kim loại chuyên nghiệp ở Trung Quốc trong nhiều năm, sản phẩm của chúng tôi đã được bán cho hơn 100 quốc gia trên thế giới!

Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.